Sujet: Caméscopes portatifs Panasonic

Modérateurs: Modérateurs, Rédacteurs

Poster une réponse

Caméscopes portatifs Panasonic

par adamlevine » Mercredi 20 Décembre 2017 9:53

Đám ma là sự kiện mà bất kể người nào cũng không muốn mình phải trải qua hay chứng kiến, nhưng đến cuối cùng của cuộc đời cũng trở thành “nhân vật chính”, để lại nỗi đau buồn, mất mát cho người ở lại.

Văn hóa Á Đông coi trọng những giấc mơ, đặc biệt là giấc mơ điềm báo. Chính vì thế, giấc mơ liên quan đến đám tang để lại ám ảnh sâu sắc trong tiềm thức của người nằm mơ sau khi tỉnh dậy.

Các chuyên gia nghiên cứu giấc mơ nói gì về giấc mơ thấy đám ma? Giấc mơ này có ẩn chứa những con số đặc biệt liên quan đến trò chơi DD XSMN - Dự đoán KQXSMN Minh Ngọc hôm nay hay không? Mời các bạn đón đọc ngay dưới đây.

Image
Mơ thấy đám ma

+ Nếu bạn nằm mơ thấy đám ma, tang lễ của chính mình, các chuyên gia giải mã giấc mơ khẳng định rằng bạn không cần lo lắng. Giấc mơ này là điềm báo ám chỉ những phiền muộn, lo âu trong lòng bạn bấy lâu nay sẽ sớm được giải tỏa, có thể là trong công việc hay trong chuyện tình cảm.

Giấc mơ thấy đám ma của chính mình đôi lúc thể hiện sự chấm dứt một thói quen nào đó đã ăn sâu vào nhận thức của bạn từ lâu, bạn muốn một sự thay đổi.

Mặt khác, giấc mơ thấy đám ma của bản thân đôi lúc đơn thuần là sự phản ánh tâm trạng lo lắng, sợ hãi của những người đang bị bệnh nặng.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình tham dự tang lễ của một người nào đó, giấc mơ này ám chỉ rằng trong thực tế bạn đang phải kết thúc một mối quan hệ vốn đã gắn kết từ lâu, thậm chí buộc phải cố gắng quên lãng nó.

Giấc mơ thấy mình dự đám tang của ai đó cũng thể hiện rằng bạn đang muốn chấm dứt chuỗi cảm xúc tiêu cực về một người nào đó vì nó làm ảnh hưởng tới cuộc sống của bạn khá nhiều.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình mặc tang phục và đưa tang một ai đó, giấc mơ này là điềm báo tốt lành liên quan đến chuyện tài chính hoặc hôn nhân. Giấc mơ có thể dự báo về việc chấm dứt những khó khăn về tiền bạc, hoặc có thể là dự báo thời gian tới trong gia đình bạn sẽ có đám cưới.

Truy cập XSMB Minh Ngọc - KQXSMB - XSHN - XSTD - SXMB - Kết quả xổ số Miền Bắc hôm nay để theo dõi kết quả miền bắc lúc 18h15p

+ Nếu bạn nằm mơ thấy một người lạ mặc tang phục đi vào nhà mình, giấc mơ này là một điềm báo tốt lành, cho biết sẽ có người mang tin tốt lành đến với gia đình bạn.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình được người khác mặc tang phục, giấc mơ này là điềm báo cho biết bạn sẽ gặp được quý nhân, người này mong muốn hợp tác làm ăn với bạn và bạn nhận được phần lợi nhuận đáng kể từ việc hợp tác này.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình làm đám tang cho cha mẹ mặc dù họ vẫn còn sống khỏe mạnh ở hiện tại, giấc mơ này là điềm báo nhắc nhở bạn đang quá phụ thuộc vào sự bao bọc, che chở của cha mẹ mình, nên sớm học cách tự lập.

Giấc mơ thấy mình làm đám tang cho cha mẹ cũng là lời khuyên nhủ rằng bạn nên có thái độ chủ động, mạnh mẽ hơn để làm chủ cuộc sống của bản thân, không nên quá nhút nhát, tự ti và thiếu can đảm, sẽ dẫn tới tình trạng cuộc sống bị người khác chi phối.

Image
Giải mã giấc mơ thấy đám ma

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang tham dự một đam ma của người lạ, giấc mơ này phản ánh rằng cuộc sống của bạn đang chứa đựng vài vấn đề thừa thãi mà bạn cần nhanh chóng gạt bỏ nó ra khỏi cuộc sống của mình, thay vào đó là những điều mới mẻ, có ích.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy một đám ma đang diễn ra thì dừng trước cửa nhà mình, trong đó quan tài màu đỏ, giấc mơ này là điềm báo tốt lành, ám chỉ bạn sẽ nhận được một khoản tiền đáng kể vào thời gian tới.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy một người phụ nữ mặc đồ tang lễ cho mình, giấc mơ này phản ánh sự đặc biệt trong một số mối quan hệ của bạn đối với người khác giới.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy kẻ thù địch mặc đồ tang lễ vào nhà mình, giấc mơ này là điềm báo tốt lành cho thấy bạn sẽ sớm thuyết phục, hạ gục được đối thủ và gặt hái được thành công vượt ngoài mong đợi.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình đến tang lễ của kẻ thù, giấc mơ này ám chỉ sự đối đầu, mâu thuẫn, cạnh tranh giữa bạn và đối phương sẽ sớm tìm ra giải pháp kết thúc và không gây thiệt hại đáng kể cho bên nào.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy tang lễ của một người bạn, giấc mơ này là điềm báo phản ánh một trong những người bạn của bạn đang có tâm trạng muộn phiền, cần chia sẻ. Giấc mơ này đồng thời cũng phản ánh rằng bạn đã lâu rồi khá thờ ơ với mối quan hệ này, nên chủ động hàn gắn sự thân thiết, đối phương là người có khả năng giúp đỡ bạn về sau cả về tinh thần lẫn vật chất.

+ Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang đứng xem đám tang của ai đó từ xa, giấc mơ này biểu thị cuộc sống yên bình trong thực tế của bạn, bạn hạn chế tối đa việc vướng vào những rắc rối không đáng có.

Con số may mắn của giấc mơ thấy đám ma:

+ Mơ thấy đám ma: 34, 35, 36, 53

+ Mơ thấy đưa tang: 27, 72

+ Mơ thấy đứng xem đám ma: 25, 52

Xem thêm: Soi cau Rong Bach Kim 888 truc tiep nhanh nhat

adamlevine

..........
..........

Objectif 1:

Dernière édition par adamlevine le Jeudi 26 Avril 2018 18:24, édité 2 fois.
Publicité

Re: Caméscopes portatifs Panasonic

par vasco » Mercredi 20 Décembre 2017 14:04

:coucou21: Adamlevine

L' Equipe Pixelistes a écrit:Présentation aux membres.
Merci pour ton inscription sur pixelistes, ce serait sympa de passer sur le topic de présentation afin de te présenter à nous.

Pour cela tu as un topic dédié ici.

Photos: 847
vasco

Guide Région Aquitaine
Guide Région Aquitaine

Objectif 1: - Nikkor 58mm f/1.4 G AF-S

vue sur...

"Ils ne savaient pas que c'était impossible, alors ils l'ont fait" Mark Twain
Poster une réponse

Poster une réponse

Citer la selection